MATOKEO YA KIDATO CHA SITA 2024 TAZAMA HAPA


KUITWA KWENYE USAILI NEC 2024 TAZAMA HAPA


TAMISEMI AJIRA ZA WALIMU 2024 TAZAMA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA

SADIO Kanoute apewa Thank You

Filed in Usajili, Michezo by on 09/07/2024 0 Comments
Share this Post

SADIO Kanoute apewa Thank You

SADIO Kanoute apewa Thank You

SADIO Kanoute apewa Thank You

SADIO Kanoute apewa Thank You,Klabu ya Simba SC imethibitisha kuwa kuelekea msimu mpya wa Mashindano 2024/2025 kiungo mkabaji Sadio Kanoute sehemu ya Kikosi hicho.

Kanoute alijiunga Simba msimu wa 2021/2022 akitokea Al Ahly Benghazi ya Libya.

Mkataba wa Kanoute umemalizika rasmi na baada ya mazungumzo ya pande zote mbili Sadio Kanoute hatokuwa sehemu ya Kikosi hicho.

SADIO Kanoute apewa Thank You

SADIO Kanoute apewa Thank You

Kanoute ni miongoni mwa Wachezaji ambao walikuwa wakijitoa katika muda wote wa mchezo na kuhakikisha anaisaidia timu.

Aidha Simba imesema kuwa inathamini mchango mkubwa aliotoa Kanoute katika kipindi chote cha miaka mitatu alichodumu na timu hiyo na inamtakia kila la kheri katika maisha yake mapya nje ya kikosi Cha Simba SC.

Kwa habari zaidi Download App ya Nijuze Habari Hapa

KUPATA NAMBA YA NIDA BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA


KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

MATANGAZO YA BIASHARA WASILIANA NASI KUPITIA [email protected]

Share this Post

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!