Michezo

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili 07 January 2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili 07 January 2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili 07 January 2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 07 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumapili tarehe 07,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 07/01/2024 Mapinduzi Cup.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili 07 January 2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili 07 January 2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 07 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumapili tarehe 07,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 07/01/2024 Mapinduzi Cup.

👉Zanzibar – Mapinduzi Cup Quarter Final 2023/2024
16:15 KVZ FC vs Mlandege FC
20:15 Yanga SC vs APR FC

👉Italy – Serie A
14:30 Empoli vs AC Milan
17:00 Torino vs Napoli
17:00 Udinese vs Lazio
20:00 Salernitana vs Juventus
22:45 Roma vs Atalanta

👉England – FA Cup Round 3
17:00 Luton Town vs Bolton Wanderers
17:00 Manchester City vs Huddersfield Town
17:00 Nottingham Forest vs Blackpool
17:00 Peterborough United vs Leeds United
17:00 Shrewsbury Town vs Wrexham
17:00 West Bromwich Albion vs Aldershot Town
17:00 West Ham United vs Bristol City
19:30 Arsenal vs Liverpool

👉Spain – Copa Del Rey Round Of 32
14:00 Burgos CF vs Mallorca
14:00 SD Amorebieta vs Celta Vigo
18:00 Castellon vs Osasuna
18:00 Racing de Ferrol vs Sevilla
20:00 Unionistas de Salamanca vs Villarreal
21:00 Cartagena vs Valencia
21:00 Eibar vs Athletic Club
23:00 Barbastro vs Barcelona
23:00 Malaga vs Real Sociedad

👉Turkiye – Super Lig
13:30 Kayserispor vs Sivasspor
16:00 Istanbulspor vs Fenerbahce
19:00 Galatasaray vs Konyaspor

👉Portugal – Primeira Liga
21:00 Rio Ave vs Portimonense
23:30 Famalicao vs Chaves

👉International Friendlies – Friendlies 2024
14:00 Palestine vs Uzbekistan
19:00 Egypt vs Tanzania

👉France – Coupe De France
16:30 CA Pontarlier vs Lyon
16:30 Guingamp vs Rennes
16:30 Le Havre vs Caen
16:30 Lens vs Monaco
16:30 Thionville Lusitanos vs Marseille
19:30 Bergerac Perigord vs Libourne
19:30 Chambery vs Toulouse
19:30 Dieppe vs Laval
19:30 Dinan-Lehon vs Reims
19:30 Feurs vs St. Priest
19:30 Louhans Cuiseaux vs Rouen
22:45 Revel vs Paris Saint-Germain

👉Australia – A-league
09:00 Western United FC vs Melbourne City FC

👉Greece – Super League
16:00 NFC Volos vs Atromitos
18:00 Panathinaikos vs Panetolikos
18:30 PAS Giannina vs Asteras Tripolis
20:30 Aris vs PAOK FC
22:00 Olympiacos vs AEK Athens

👉Club Friendlies – Club Friendlies 2024
14:00 Hertha Berlin II vs CFC Hertha 06
14:30 Club Deportivo Eldense vs FC Twente
15:00 FC Wil 1900 vs Grasshopper
15:00 Hannover 96 vs Ajax Amsterdam
15:00 PSV Eindhoven vs Heracles
16:00 Bochum vs Vitesse
16:00 TSG Sprockhoevel vs Wuppertaler SV
17:00 Bayer Leverkusen vs Venezia
17:00 Eintracht Braunschweig vs Werder Bremen
18:30 PSV Eindhoven vs Hamburger SV

👉Angola – Girabola
17:00 Santa Rita vs FC Bravos do Maquis
17:00 Sao Salvador vs Wiliete SC

👉Israel – Premier League
21:00 Maccabi Tel Aviv vs Hapoel Hadera
21:30 Maccabi Haifa vs Hapoel Jerusalem

👉Kenya – Premier League
13:00 Kariobangi Sharks vs Murang’a Seal
15:00 AFC Leopards vs Ulinzi Stars
15:00 Sofapaka vs Bidco United
16:00 KCB vs Tusker FC

👉Kuwait – Premier League
17:35 Khaitan SC vs Kuwait SC
20:00 Al-Qadsia vs Al Nasr

👉Libya – Premier League: Group A
20:00 Al-Hilal vs Al Sadaqa

👉Mali – Ligue 1
18:45 Binga FC vs AS Black Star
18:45 Stade Malien vs AS Police
18:45 Union Sportive Bougouba vs Afriue Football Elite
18:45 US Bougouni vs Club Olympique de Bamako

👉Morocco – Botola Pro
18:00 Hassania Agadir vs Union Touarga Sport
18:00 Renaissance Club Zemamra vs RSB Berkane
20:00 MAT Tetouan vs Wydad Casablanca
22:00 Olympic Club de Safi vs MAS Fes

👉Niger – Super Ligue
18:00 US Gendarmerie vs Sahel

👉Nigeria – NPFL
17:00 Gombe United vs Rivers United FC
18:00 Akwa United vs Abia Warriors
18:00 Enyimba vs Sporting Lagos
18:00 Kano Pillars vs Plateau United
18:00 Kwara United vs Lobi Stars
18:00 Niger Tornadoes vs Heartland Owerri
18:00 Remo Stars vs Sunshine Stars
18:00 Shooting Stars vs Bayelsa United

👉Senegal – Premier League
19:30 ASC Linguere vs US Goree
19:30 Generation Foot vs AS Dakar Sacre Coeur
19:30 Guediawaye FC vs ASC Diambars
19:30 Stade de Mbour vs Casa Sport
19:30 Teungueth FC vs AS Pikine
19:30 US Ouakam vs Sonacos

👉Tunisia – Super Cup 2022/2023
18:00 Etoile du Sahel vs Olympique de Beja

👉Uganda – Premier League
15:00 URA FC vs SC Vill
18:00 Vipers SC vs Busoga United FC

👉Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 Etoile Du Congo vs Club Mokanda
17:00 FC Nathalys de Pointe-Noire vs Diables Noirs
17:00 Leopards de Dolisie vs AS Vegas
20:00 AS Otoho vs AS Cheminots

👉United Arab Emirates – Division 1
15:50 Al Taawon vs Al Hamriyah
15:50 Al-Thaid vs Masafi
15:55 City Football Club vs Dibba Al-Hisn
15:55 United vs Al Arabi

👉Zambia – Super League
16:00 Prison Leopards vs Zesco United

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

KWA HABARI ZAIDI DOWNLOAD APP YA NIJUZE HABARI HAPA


KUPATA NAMBA YA NIDA BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA


KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

MATANGAZO YA BIASHARA WASILIANA NASI KUPITIA [email protected]

About the author

Nijuze

Leave a Comment