Β  Β 
Michezo

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 23 December 2023

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 23 December 2023

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 23 December 2023,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi 23 December 2023, download Ratiba ya Mechi ya Simba leo Tanzania, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF 2023,Ratiba ya Mechi za Leo Jumamosi NBC Premier League, ratiba ya EPL 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 23 December Duniani.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 23 December 2023

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 23 December 2023,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi 23 December 2023, download Ratiba ya Mechi ya Simba leo Tanzania, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF 2023,Ratiba ya Mechi za Leo Jumamosi NBC Premier League, ratiba ya EPL 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 23 December Duniani.

πŸ‘‰Tanzania – NBC Premier League
16:00 KMC FC vs Simba SC
19:00 Tabora United vs Young Africans

πŸ‘‰England – Premier League
15:30 West Ham United vs Manchester United
18:00 Fulham vs Burnley
18:00 Luton Town vs Newcastle United
18:00 Nottingham Forest vs Bournemouth
18:00 Tottenham Hotspur vs Everton
20:30 Liverpool vs Arsenal

πŸ‘‰Spain – Laliga
18:15 Atletico Madrid vs Sevilla

πŸ‘‰Italy – Serie A
14:30 Frosinone vs Juventus
17:00 Bologna vs Atalanta
17:00 Torino vs Udinese
20:00 Inter Milan vs Lecce
20:00 Verona vs Cagliari
22:45 Roma vs Napoli

πŸ‘‰England – Championship
15:30 Leeds United vs Ipswich Town
18:00 Blackburn Rovers vs Watford
18:00 Leicester City vs Rotherham United
18:00 Middlesbrough vs West Bromwich Albion
18:00 Norwich City vs Huddersfield Town
18:00 Plymouth Argyle vs Birmingham City
18:00 Queens Park Rangers vs Southampton
18:00 Sheffield Wednesday vs Cardiff City
18:00 Stoke City vs Millwall
18:00 Sunderland vs Coventry City

πŸ‘‰England – League 1
18:00 Barnsley vs Stevenage
18:00 Blackpool vs Bristol Rovers
18:00 Bolton Wanderers vs Leyton Orient
18:00 Carlisle United vs Cheltenham Town
18:00 Charlton Athletic vs Burton Albion
18:00 Northampton Town vs Oxford United
18:00 Portsmouth vs Fleetwood Town
18:00 Reading vs Wigan Athletic
18:00 Shrewsbury Town vs Peterborough United
18:00 Wycombe Wanderers vs Port Vale

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
13:30 Sivasspor vs Istanbulspor
16:00 Fatih Karagumruk vs Gaziantep FK
19:00 Trabzonspor vs Istanbul Basaksehir

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Vitoria de Guimaraes vs Rio Ave
18:30 Vizela vs Moreirense

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League
18:00 Eupen vs Union St.Gilloise
20:15 Royal Antwerp vs Westerlo
20:15 St.Truiden vs Sporting Charleroi
22:45 Anderlecht vs KRC Genk

πŸ‘‰Scotland – Premiership
18:00 Celtic vsLivingston
18:00 Dundee FC vs Aberdeen
18:00 Hearts vs St. Mirren
18:00 Kilmarnock vs St. Johnstone
18:00 Ross County vs Hibernian

πŸ‘‰Portugal – League Cup Round 3: Group C
21:00 Tondela vs Sporting CP

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
18:00 Al Taawoun vs Al Fateh FC
21:00 Al Ittihad vs Al Raed

πŸ‘‰Italy – Serie B
16:00 Cittadella vs Spezia
16:00 Como vs Palermo
16:00 Cremonese vs Modena
16:00 Parma vs Ternana
16:00 Venezia vs Lecco
17:00 Catanzaro vs Brescia
18:15 Bari vs Cosenza
18:15 Pisa vs Ascoli
18:15 Sampdoria vs FeralpiSalo
18:15 Sudtirol vs AC Reggiana

πŸ‘‰South Africa – Premier League
16:30 Chippa United vs Polokwane City
16:30 Kaizer Chiefs vs Richards Bay
16:30 Lamontville Golden Arrows vs TS Galaxy
16:30 Royal AM vs Moroka Swallows
18:45 SuperSport United vs Orlando Pirates

πŸ‘‰Turkiye – 1st Lig
13:30 Genclerbirligi vs Tuzlaspor
19:00 Sakaryaspor vs Kocaelispor

πŸ‘‰Scotland – Championship
18:00 Airdrieonians vs Greenock Morton
18:00 Arbroath vs Dunfermline Athletic
18:00 Partick Thistle vs Inverness CT

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:00 Petro Atletico vs GD Interclube
17:00 Primeiro de Agosto vs Wiliete SC
17:00 Sagrada Esperanca vs Sporting Cabinda

πŸ‘‰Senegal – Premier League
19:30 Teungueth FC vs Diaraf

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group A
20:00 Al Ahli Benghazi vs Al-Akhdar

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group B
16:30 Al-Ittihad Misrati vs Al-Khums
18:30 Al Ahli Tripoli vs Asaria

πŸ‘‰Mali – Ligue 1
18:45 AS Korofina vs US Bougouni
18:45 Stade Malien vs Afrique Football Elite
18:45 Union Sportive Bougouba vs AS Police
18:45 USC Kita vs Onze Createurs

πŸ‘‰Morocco – Botola Pro
20:00 Wydad Casablanca vs Youssoufia Berrechid

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:15 As Police vs AS FAN
18:15 Renaissance de Boukoki vs US Gendarmerie

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Berekum Chelsea vs Bofoakwa Tano

πŸ‘‰India – Super League
17:30 Mohun Bagan Super Giant vs FC Goa

πŸ‘‰Israel – Premier League
16:00 Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Petah Tikva
19:00 FC Ashdod vs Bnei Sakhnin
19:00 Hapoel Haifa vs Maccabi Netanya
19:00 Maccabi Bnei Reiner vs Hapoel Jerusalem
20:30 Beitar Jerusalem vs Hapoel Beer Sheva

πŸ‘‰Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 AS Cheminots vs AS Kondzo
17:00 JS Talangai vs V. Club Mokanda
20:00 AS Juk vs AS Vegas
20:00 AS Otoho vs AS Bng

πŸ‘‰Uganda – Premier League
16:00 Gadaffi FC vs Wakiso Giants

πŸ‘‰United Arab Emirates – Pro League
15:45 Al-Jazira vs Hatta
15:45 Al-Nasr SC vs Emirates Club
18:30 Baniyas vs Al Ittihad Kalba

πŸ‘‰United Arab Emirates – Division 1
15:45 Al-Thaid vs Al Arabi
15:45 Dibba Al Fujairah vs Dibba Al-Hisn
15:50 City Football Club vs Al Hamriyah
15:50 United vs AL Jazira AL Hamra

πŸ‘‰Zambia – Super League
14:00 Green Buffaloes vs Trident FC
16:00 Green Eagles vs Nkwazi
16:00 Konkola Blades vs Prison Leopards
16:00 Power Dynamos vs NAPSA Stars FC
16:00 Zanaco vs Nkana FC
16:00 Zesco United vs Mufulira Wanderers

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KWA HABARI ZAIDI DOWNLOAD APP YA NIJUZE HABARIΒ HAPA


KUPATA NAMBA YA NIDA BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA


KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

MATANGAZO YA BIASHARA WASILIANA NASI KUPITIA [email protected]

About the author

Nijuze

Leave a Comment